Máy đo quang phổ UV-Vis 1 chùm tia UV-1200PC Macy
Mã code: UV-1200PC
Thương hiệu: Macy-Trung Quốc
Mô tả nhanh
Liên hệ
Đặt mua qua điện thoại: Hóa chất công nghiệp
KV. Hà Nội: 0963029988
KV. TP.HCM: 0963029988
Hoặc để lại số điện thoại, Chúng tôi sẽ gọi ngay cho bạn !!!
Gọi lại cho tôi
Hoặc tải về Catalogue sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Tên sản phẩm: Máy đo quang phổ UV-Vis 1 chùm tia UV-1200PC
Model: UV-1200PC
Hãng - Xuất xứ: Macylab - Bắc Kinh
Ứng dụng: Máy đo quang phổ UV-Vis dùng trong phân tích
Thông số kỹ thuật:
- Dải sóng: 200~1000nm
- Độ rộng khe phổ:   2nm
- Độ chính xác buớc sóng:   ±1.0nm
- Độ lặp lại bước sóng: 0.2nm
- Độ chính xác trắc quang: ±0.5% τ
- Độ lặp lại trắc quang: 0.2% τ
- Ánh sáng lạc: ≤0.05% τ (220nm NaI,340nm NaNO2)
- Độ ổn định: 0.001A/30min@500nm
- Chế độ đo: T,A,C,E
- Cài đặt bước sóng: Tự động
- Kết nối máy tính: Yes
- Dải đo trắc quang: -0.3~3A
- Chế độ hiển thị: Màn hình LCD (128*64 Dots)
- Đầu dò: Silicon Photodiode
- Nguồn sáng: đèn Tungsen
- Nguồn điện : AC 220V/50Hz 110V/60Hz
- Công suất: 120W
- Kích thước: 460×330×210mm
- Khối lượng: 11Kg
Tính năng:
- Bộ vi xử lí điều khiển, màn hình LCD (128 * 64Dots)
- Màn hình LCD lớn có thể hiển thị nhiều bộ dữ liệu
- Không gian bộ nhớ lớn để lưu trữ nhiều bộ dữ liệu và đường cong
- Tự động bằng không, chức năng điều chỉnh 100%
- Điều chỉnh tự động bước sóng
- Đèn ngoài, thay đổi bộ lọc tự động, bể chứa mẫu lớn (0.5mm ~ 100mm)